Forum Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum Teen

Forum Teen

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
contimvui
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. Vote_lcap1Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_voting_barEm vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. Empty 
quaybanhnha
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. Vote_lcap1Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_voting_barEm vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. Empty 
bavenbu
potatohaha
myxaurang
nguyenanhla
kokokoko
quochungho
Meokhocnhe
truyencaobeo
Latest topics
» KFC có khuyến mãi nào hấp dẫn không mọi người ơi?
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeWed May 01, 2019 2:13 am by mrperfecthuy

» Gà KFC không chỉ ngon mà câu chuyện đằng sau nó cũng cực kì ý nghĩa
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeWed May 01, 2019 12:44 am by knesslac

» Menu "vạn món mê" của KFC
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeTue Apr 30, 2019 11:29 pm by quaybanhnha

» Thích KFC, dù là tuổi nào thì cũng thích KFC
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeTue Apr 30, 2019 9:12 pm by Meokhocnhe

» Cùng chia sẻ tình yêu KFC nào!
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeTue Apr 30, 2019 7:58 pm by contimvui

» Ăn trưa tại KFC, tại sao không ?
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeSat Mar 30, 2019 10:29 pm by Meokhocnhe

» [KFC cho mình nhiều hơn những món ăn ngon]
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeFri Mar 29, 2019 10:11 am by quochungho

» Ở nhà mà vẫn được măm ẩm thực thế giới
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeFri Mar 29, 2019 9:45 am by hana95

» "Team “mô hâm phạn” KFC lâu năm điểm danh nhẹ nào!
Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeFri Mar 29, 2019 5:16 am by contimvui

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.

Go down 
bavenbu
quaybanhnha
contimvui
7 posters
Tác giảThông điệp
contimvui

Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeWed Sep 13, 2017 9:18 am

Không biết mọi người có biết tin KFC vừa bán thêm món trà sữa chưa nhỉ? Gọi là Kacchiato đó ạ, chỉ có 29k một ly thôi nhưng mà ngon lắm, lại yên tâm không sợ bị đau bụng như mấy chỗ bán linh tinh vỉa hè, nhâm nhi gà rán mà được uống cả trà sữa thì tuyệt vời phải biết các bác nhỉ.

Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. 21731207_1123703140995264_3869503650977889961_n
quaybanhnha

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeSat Sep 16, 2017 9:50 pm

ý... có thạch trái cây hem dợ bạn
bavenbu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeSat Sep 16, 2017 10:57 pm

cùng câu hỏi với bạn bên trên, có trân châu hem vậy mấy thím
myxaurang

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeMon Sep 18, 2017 9:04 am

Ăn gà thì uống nước ngọt hay trà sữa ngon hơn ta
contimvui

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeWed Sep 20, 2017 10:40 am

quào giống nhau nhỉ, mình cũng thích ăn gà rán và uống trà sữa đó
nguyenanhla

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeThu Sep 21, 2017 1:29 am

ngon mà, cảm giác phê như con tê tê hehe
contimvui

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeThu Sep 21, 2017 5:48 am

Ủa thật sao, giờ tui mới biết á
kokokoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeFri Sep 22, 2017 4:24 am

Mới đi hôm trước, uống cũng được được, chỉ không có thạch trái cây
contimvui

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeFri Sep 22, 2017 9:54 pm

kế bên nhà có kfc mà không biết, lát qua hóng tin coi sao
quochungho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeSat Sep 23, 2017 9:51 pm

Đi không rủ tui hả ông kiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
quaybanhnha

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitimeTue Sep 26, 2017 11:07 am

KFC hè này toàn món hot, cuối hè vô học rồi cũng ko tha haha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.   Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ. I_icon_minitime

Em vừa đi uống trà sữa ở KFC ạ.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đến KFC để… uống trà sữa.
» "Giới trẻ lấy đâu tiền để uống trà sữa 50k-60k"
» Quà xinh yêu lý tưởng cho cặp đôi mê ăn uống
»  Quà xinh yêu lý tưởng cho cặp đôi mê ăn uống